Leave Your Message

Ƙofar Ƙofar Sawun yatsa

Kulle Fingerprint ɗin Smart, Zaɓin NasihaKulle Fingerprint ɗin Smart, Zaɓin Nasiha
01

Kulle Fingerprint ɗin Smart, Zaɓin Nasiha

2024-07-22

Riko ɗaya, babban maƙallan sawun yatsa mai hankali, sauƙi mai sauƙi, aminci kuma abin dogaro, ana iya amfani da shi tare da TTLOCK da YUYA APP, mai sauƙin maye gurbin, cike da maye gurbin makullai masu zagaye, ba tare da hadaddun hanyoyin aiki ba.
1. Yi amfani da firikwensin firikwensin yatsa don buɗewa da sauri da buɗewa da riko ɗaya kawai
2. Tasha tasha mai hankali, sarrafa nesa na makullin kofa
3. Buɗe kalmar sirri ta ƙarya yana hana leƙen asiri
4. An sanye shi da jikin kulle shiru, yana ba ku damar yin barci cikin kwanciyar hankali ba tare da damuwa ba
.
6. Sauƙi don shigarwa da rarrabawa, zai iya maye gurbin maɓallin ƙwallon ƙwallon kai tsaye

duba daki-daki
Ƙaddamar da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren ƘwararruƘaddamar da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru
01

Ƙaddamar da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru

2024-12-05

Babu wayoyi da ake buƙata, mai sauƙin sauyawa da shigarwa, tare da yanayin buɗewa ta atomatik koyaushe. An tsara shi musamman don ƙofofin katako.

 

 

 

 


Ana sha'awar? Tuntuɓe mu don ƙarin koyo game da yadda wannan samfurin zai iyabiyan bukatunku na tsaro.

Danna ƙasa don tuntuɓar!

duba daki-daki